รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Leenz
ได้รับการรับรอง: RoHs
หมายเลขรุ่น: แอลแซนท์-10460-A
เอกสาร: ใบแสดงผลิตภัณฑ์
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10
เวลาการส่งมอบ: 15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T
สามารถในการผลิต: 5k ต่อวัน
ความถี่: |
2400-2500/5150-5850M |
VSWR: |
<2 |
กำไรสูงสุด: |
4dBi |
ความต้านทาน: |
50 |
ความถี่: |
2400-2500/5150-5850M |
VSWR: |
<2 |
กำไรสูงสุด: |
4dBi |
ความต้านทาน: |
50 |
เสาอากาศเราเตอร์ภายนอกแบบพับได้แบบกาวแท่งรอบทิศทาง 2.4G 5.8G 157 มม.
1. ข้อมูลจำเพาะ
| A. คุณสมบัติทางไฟฟ้า | |
| ความถี่ | 2400-2500/5150-5850MHz |
| อิมพีแดนซ์ | 50 โอห์ม |
| S.W.R. | <2 |
| อัตราขยาย | 4dBi |
| ประสิทธิภาพ | ≈70% |
| โพลาไรเซชัน | เชิงเส้น |
| มุมลำแสงแนวนอน | 360° |
| มุมลำแสงแนวตั้ง | 60° |
| B. คุณสมบัติวัสดุและกลไก | |
| ประเภทขั้วต่อ | SMA-J หรือ RP-SMA-J |
| ขนาด | Φ13*157 มม. |
| น้ำหนัก | 0.015 กก. |
| วัสดุครอบคลุม | PBT+PC |
| C. สภาพแวดล้อม | |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40 °C ~ +85 °C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -40 °C ~ +85 °C |
2. ข้อมูลทดสอบพารามิเตอร์ S ของเสาอากาศ
2.1 VSWR
![]()
2.2 ประสิทธิภาพรวมและอัตราขยาย:
| ความถี่ (MHz) | 2400.0 | 2410.0 | 2420.0 | 2430.0 | 2440.0 | 2450.0 | 2460.0 | 2470.0 | 2480.0 | 2490.0 | 2500.0 |
| อัตราขยาย (dBi) | 2.71 | 2.48 | 2.13 | 2.00 | 2.10 | 2.42 | 2.48 | 2.39 | 2.28 | 2.35 | 2.49 |
| ประสิทธิภาพ (%) | 86.03 | 83.37 | 77.70 | 75.36 | 75.74 | 80.76 | 81.70 | 78.67 | 75.47 | 76.24 | 78.28 |
| ความถี่ (MHz) | 5150 | 5200 | 5250 | 5300 | 5350 | 5400 | 5450 | 5500 | 5550 | 5600 | 5650 | 5700 | 5750 | 5800 | 5850 |
| อัตราขยาย (dBi) | 3.03 | 2.86 | 3.15 | 3.45 | 3.43 | 3.73 | 4.03 | 4.11 | 4.05 | 3.86 | 3.86 | 3.84 | 3.67 | 3.93 | 3.86 |
| ประสิทธิภาพ (%) | 61.18 | 56.90 | 62.00 | 68.83 | 65.08 | 66.87 | 67.73 | 66.93 | 66.77 | 66.85 | 68.37 | 69.07 | 67.35 | 69.06 | 69.06 |
| 3 มิติ | 2 มิติ-แนวนอน | 2 มิติ-แนวตั้ง | |
| 2400MHz | |||
| 2450MHz | |||
| 2500MHz | |||
| 5150MHz | |||
| 5500MHz | |||
| 5850MHz |