รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Leenz
ได้รับการรับรอง: RoHs
หมายเลขรุ่น: แอลแซนท์-10689-A
เอกสาร: ใบแสดงผลิตภัณฑ์
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10
เวลาการส่งมอบ: 15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 1K ต่อวัน
ความถี่: |
868MHZ |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
1dbi |
ความต้านทาน: |
50 |
ความถี่: |
868MHZ |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
1dbi |
ความต้านทาน: |
50 |
SMA-J 868M LoRa Gateway แอนเทนเนียพลาสติกพับได้ทุกทิศทาง 10x109mm
1รายละเอียด
| A. คุณสมบัติไฟฟ้า | |
| ความถี่ | 868MHz |
| อุปสรรค | 50 โอม |
| S.W.R. | < 2.0 |
| ประโยชน์ | 1dBi |
| ประสิทธิภาพ | ≈43% |
| การขั้วโลก | สายตรง |
| พลังงานสูงสุด | 50W |
| B. คุณสมบัติของวัสดุและเครื่องกล | |
| ประเภทเครื่องเชื่อม | SMA -J |
| ขนาด | Φ10*109mm |
| น้ําหนัก | 00.01 กิโลกรัม |
| วัสดุแอนเทนนา | ABS สีดํา |
| C. สภาพแวดล้อม | |
| อุณหภูมิการทํางาน | - 40 ̊C ~ + 80 ̊C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | - 40 ̊C ~ + 80 ̊C |
2ข้อมูลการทดสอบปารามิเตอร์แอนเทนนา - S
2.1 VSWR
![]()
2.2 ประสิทธิภาพรวมและผลประโยชน์
|
ความถี่ (MHz) |
863.0 |
864.0 |
865.0 |
866.0 |
867.0 |
868.0 |
869.0 |
870.0 |
871.0 |
872.0 |
873.0 |
|
กําไร (dBi) |
0.98 |
1.01 |
1.05 |
1.05 |
1.05 |
1.05 |
1.07 |
1.09 |
1.12 |
1.14 |
1.17 |
|
ประสิทธิภาพ (%) |
41.16 |
41.65 |
42.10 |
42.30 |
42.48 |
42.69 |
42.92 |
43.16 |
43.39 |
43.58 |
43.71 |
2.2 รูปแบบรังสี
| 3 มิติ | 2 มิติแนวราบ | 2 มิติตั้ง | |
| 863MHz | |||
| 868MHz | |||
| 873MHz |