รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Leenz
ได้รับการรับรอง: RoHs
หมายเลขรุ่น: LZANT-10815-A
เอกสาร: ใบแสดงผลิตภัณฑ์
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10
เวลาการส่งมอบ: 15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 1K ต่อวัน
ความถี่: |
400-470MHz |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
-1dBi |
ความต้านทาน: |
50 |
ความถี่: |
400-470MHz |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
-1dBi |
ความต้านทาน: |
50 |
SMA-J LoRa 400-470M433M แอนเทนน่าพับได้ด้วยไม้ยางพลาสติกทุกทิศ 13x196mm
1รายละเอียด
| A. คุณสมบัติไฟฟ้า | |
| ความถี่ | 400-470MHz |
| อุปสรรค | 50 โอม |
| S.W.R. | < 2.0 |
| ประโยชน์ | -1dBi |
| ประสิทธิภาพ | ≈35% |
| การขั้วโลก | สายตรง |
| พลังงานสูงสุด | 50W |
| B. คุณสมบัติของวัสดุและเครื่องกล | |
| ประเภทเครื่องเชื่อม | SMA -J |
| ขนาด | Φ13*196mm |
| น้ําหนัก | 00.02 กิโลกรัม |
| วัสดุแอนเทนนา | ABS สีดํา |
| C. สภาพแวดล้อม | |
| อุณหภูมิการทํางาน | - 40 ̊C ~ + 80 ̊C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | - 40 ̊C ~ + 80 ̊C |
2ข้อมูลการทดสอบปารามิเตอร์แอนเทนนา - S
2.1 VSWR
![]()
2.2 ประสิทธิภาพรวมและผลประโยชน์
|
ความถี่ (MHz) |
400 |
410 |
420 |
430 |
440 |
450 |
460 |
470 |
|
กําไร (dBi) |
- 1 คน4 |
- 1 คน7 |
- 1 คน8 |
- 1 คน7 |
- 1 คน8 |
- 1 คน8 |
- 1 คน7 |
- 1 คน5 |
|
ประสิทธิภาพ (%) |
31.6 |
31.4 |
30.7 |
30.7 |
30.8 |
32.4 |
34.0 |
37.1 |
![]()
2.2 รูปแบบรังสี
| 3 มิติ | 2 มิติแนวราบ | 2 มิติตั้ง | |
| 400MHz | |||
| 430MHz | |||
| 470MHz |