รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Leenz
ได้รับการรับรอง: RoHs
หมายเลขรุ่น: LZANT-10339-A
เอกสาร: ใบแสดงผลิตภัณฑ์
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10
เวลาการส่งมอบ: 15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 1K ต่อวัน
ความถี่: |
840±15เมกะเฮิรตซ์ |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
2dBi |
ความต้านทาน: |
50 |
ความถี่: |
840±15เมกะเฮิรตซ์ |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
2dBi |
ความต้านทาน: |
50 |
840M แอนเทนเน่ต์เคลือบยางทุกทิศทางสําหรับการถ่ายทอดวิดีโอ Drone 13x196mm
1รายละเอียด
| A. คุณสมบัติไฟฟ้า | |
| ความถี่ | 840±15MHz |
| อุปสรรค | 50 โอม |
| S.W.R. | < 2.0 |
| ประโยชน์ | 2dBi |
| ประสิทธิภาพ | ≈35% |
| การขั้วโลก | สายตรง |
| พลังงานสูงสุด | 50W |
| B. คุณสมบัติของวัสดุและเครื่องกล | |
| ประเภทเครื่องเชื่อม | SMA -J |
| ขนาด | Φ13*196mm |
| น้ําหนัก | 00.02 กิโลกรัม |
| วัสดุแอนเทนนา | ABS สีดํา |
| C. สภาพแวดล้อม | |
| อุณหภูมิการทํางาน | - 40 ̊C ~ + 80 ̊C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | - 40 ̊C ~ + 80 ̊C |
2ข้อมูลการทดสอบปารามิเตอร์แอนเทนนา - S
2.1 VSWR
![]()
2.2 ประสิทธิภาพรวมและผลประโยชน์
|
ความถี่ (MHz) |
835.0 |
836.0 |
837.0 |
838.0 |
839.0 |
840.0 |
841.0 |
842.0 |
843.0 |
844.0 |
|
กําไร (dBi) |
2.38 |
2.34 |
2.31 |
2.27 |
2.22 |
2.16 |
2.17 |
2.17 |
2.16 |
2.14 |
|
ประสิทธิภาพ (%) |
70.32 |
70.42 |
70.49 |
70.45 |
70.26 |
69.88 |
70.47 |
70.89 |
71.15 |
71.33 |
|
ความถี่ (MHz) |
845.0 |
846.0 |
847.0 |
848.0 |
849.0 |
850.0 |
|
กําไร (dBi) |
2.13 |
2.11 |
2.08 |
2.06 |
2.04 |
2.03 |
|
ประสิทธิภาพ (%) |
71.49 |
71.43 |
71.39 |
71.37 |
71.39 |
71.44 |
![]()
2.2 รูปแบบรังสี
| 3 มิติ | 2 มิติแนวราบ | 2 มิติตั้ง | |
| 835MHz | |||
| 842MHz | |||
| 850MHz |