รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Leenz
ได้รับการรับรอง: RoHs
หมายเลขรุ่น: แอลแซนท์-10074-A
เอกสาร: ใบแสดงผลิตภัณฑ์
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10
ราคา: RMB
เวลาการส่งมอบ: 15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 500 ต่อวัน
ความถี่: |
3700-4200MHz |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
5dBi |
ความต้านทาน: |
50 โอห์ม |
ความถี่: |
3700-4200MHz |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
5dBi |
ความต้านทาน: |
50 โอห์ม |
3.7-4.2G 3700-4200MHz UWB ช่อง 2 ออนไลน์กันน้ํา 5dbi ปลาหาง
1รายละเอียด
| A. คุณสมบัติไฟฟ้า | |
| ความถี่ | 3700-4200MHz |
| อุปสรรค | 50 โอม |
| S.W.R. | < 2.0 |
| อัตราการเพิ่มอานเตนนา | 5dBi |
| ประสิทธิภาพ | ≈68% |
| การขั้วโลก | สายตรง |
| ความกว้างของรังสีแนวราบ | 360° |
| ความกว้างของรังสีแนวตั้ง | 30±5° |
| พลังงานสูงสุด | 50W |
| B. คุณสมบัติของวัสดุและเครื่องกล | |
| ประเภทเครื่องเชื่อม | นีเจ |
| ขนาด | Φ22.5*195 มิลลิเมตร |
| น้ําหนัก | 00.07 กิโลกรัม |
| วัสดุราโดม | ABS (สีเทา) |
| C. สภาพแวดล้อม | |
| อุณหภูมิการทํางาน | - 40 ̊C ~ + 80 ̊C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | - 40 ̊C ~ + 80 ̊C |
| ความเร็วลมระดับ | 36.9m/s |
| การป้องกันแสง | สถานที่ DC |
2ข้อมูลการทดสอบปารามิเตอร์แอนเทนนา - S
2.1 VSWR
![]()
|
ความถี่ (MHz) |
3700.0 |
3750.0 |
3800.0 |
3850.0 |
3900.0 |
3950.0 |
4000.0 |
4050.0 |
4100.0 |
4150.0 |
4200.0 |
|
กําไร (dBi) |
4.63 |
4.21 |
4.09 |
4.16 |
4.19 |
4.60 |
4.28 |
4.31 |
3.81 |
3.33 |
3.24 |
|
ประสิทธิภาพ (%) |
80.13 |
78.24 |
80.93 |
81.85 |
81.41 |
83.01 |
79.01 |
83.19 |
79.84 |
78.43 |
77.19 |
| 3 มิติ | 2D-ทิศทาง | 2D-สูง | |
| 3700MHz | |||
| 3950MHz | |||
| 4200MHz |