รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Leenz
ได้รับการรับรอง: RoHs
หมายเลขรุ่น: LZANT-10428-A
เอกสาร: ใบแสดงผลิตภัณฑ์
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10
ราคา: RMB
เวลาการส่งมอบ: 15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 500 ต่อวัน
ความถี่: |
3700-4200MHz |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
2dBi |
ความต้านทาน: |
50 โอห์ม |
ความถี่: |
3700-4200MHz |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
2dBi |
ความต้านทาน: |
50 โอห์ม |
1. Specification
| A. Electrical Characteristics | |
| Frequency | 3700-4200MHz |
| Impedance | 50 Ohm |
| S.W.R. | <2.0 |
| Antenna Gain | 2dBi |
| Efficiency | ≈80% |
| Polarization | Linear |
| Horizontal Beamwidth | 360° |
| Vertical Beamwidth | 55±10° |
| Max Power | 50W |
| B. Material & Mechanical Characteristics | |
| Connector Type | N-J |
| Dimension | Φ16*100mm |
| Weight | 0.05Kg |
| Radome material | Fiberglass(Grey) |
| C. Environmental | |
| Operation Temperature | - 40 ˚C ~ + 80 ˚C |
| Storage Temperature | - 40 ˚C ~ + 80 ˚C |
| Rated Wind Velocity | 36.9m/s |
| Lighting Protection | DC Ground |
2. Antenna - S Parameter Test Data
2.1 VSWR
![]()
|
Frequency(MHz) |
3700 |
3750 |
3800 |
3850 |
3900 |
3950 |
4000 |
4050 |
4100 |
4150 |
4200 |
|
Gain (dBi) |
2.2 |
2.1 |
2.4 |
2.5 |
2.7 |
2.8 |
2.3 |
2.5 |
2.3 |
2.7 |
1.8 |
|
Efficiency (%) |
74.4 |
71.5 |
81.1 |
84.6 |
86.9 |
86.0 |
80.9 |
85.4 |
82.1 |
85.7 |
65.8 |
| 3D | 2D-Horizontal | 2D-Vertical | |
| 3700MHz | |||
| 3900MHz | |||
| 4200MHz |