รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Leenz
ได้รับการรับรอง: RoHs
หมายเลขรุ่น: LZANT-12196-A
เอกสาร: ใบแสดงผลิตภัณฑ์
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10
เวลาการส่งมอบ: 15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 500 ต่อวัน
ความถี่: |
6250-6750MHz |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
10dBi |
ความต้านทาน: |
50 โอห์ม |
ความถี่: |
6250-6750MHz |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
10dBi |
ความต้านทาน: |
50 โอห์ม |
1. ข้อมูลจำเพาะ
| A. คุณลักษณะทางไฟฟ้า | |
| ความถี่ | 6250-6750MHz |
| อิมพีแดนซ์ | 50 โอห์ม |
| S.W.R. | <2.0 |
| อัตราขยายของสายอากาศ | 10dBi |
| ประสิทธิภาพ | ≈73% |
| โพลาไรเซชัน | เชิงเส้น |
| มุมกระจายคลื่นในแนวนอน | 360° |
| มุมกระจายคลื่นในแนวตั้ง | 7-8° |
| กำลังสูงสุด | 50W |
| B. คุณลักษณะวัสดุและเชิงกล | |
| ประเภทขั้วต่อ | ขั้วต่อ SMA |
| ขนาด | Φ16*450mm |
| น้ำหนัก | 0.12Kg |
| วัสดุครอบสายอากาศ | ไฟเบอร์กลาส |
| C. สภาพแวดล้อม | |
| อุณหภูมิใช้งาน | - 40 ˚C ~ + 80 ˚C |
| อุณหภูมิเก็บรักษา | - 40 ˚C ~ + 80 ˚C |
| ความเร็วลมที่กำหนด | 36.9m/s |
| การป้องกันฟ้าผ่า | กราวด์ DC |
2. ข้อมูลทดสอบพารามิเตอร์ S ของสายอากาศ
2.1 VSWR
![]()
2.2 ประสิทธิภาพรวม & อัตราขยาย:
|
ความถี่(MHz) |
อัตราขยาย(dBi) |
ประสิทธิภาพ(%) |
|
6250 |
9.6 |
76.3 |
|
6300 |
9.1 |
69.0 |
|
6350 |
9.5 |
74.2 |
|
6400 |
9.6 |
72.2 |
|
6450 |
9.4 |
70.2 |
|
6500 |
9.9 |
77.0 |
|
6550 |
10.1 |
77.3 |
|
6600 |
9.7 |
71.7 |
|
6650 |
9.8 |
73.0 |
|
6700 |
9.7 |
72.5 |
|
6750 |
9.7 |
72.9 |
| 3 มิติ | 2 มิติ-แนวนอน | 2 มิติ-แนวตั้ง | |
| 6250MHz | |||
| 6500MHz | |||
| 6750MHz |