รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Leenz
ได้รับการรับรอง: RoHs
หมายเลขรุ่น: LZANT-10176-A
เอกสาร: ใบแสดงผลิตภัณฑ์
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10
ราคา: RMB
เวลาการส่งมอบ: 15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 500 ต่อวัน
ความถี่: |
3700-4200MHz |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
2dBi |
ความต้านทาน: |
50 โอห์ม |
ความถี่: |
3700-4200MHz |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
2dBi |
ความต้านทาน: |
50 โอห์ม |
1รายละเอียด
| A. คุณสมบัติไฟฟ้า | |
| ความถี่ | 3700-4200MHz |
| อุปสรรค | 50 โอม |
| S.W.R. | < 2.0 |
| อัตราการเพิ่มอานเตนนา | 2dBi |
| ประสิทธิภาพ | ≈ 84% |
| การขั้วโลก | สายตรง |
| ความกว้างของรังสีแนวราบ | 360° |
| ความกว้างของรังสีแนวตั้ง | 45±10° |
| พลังงานสูงสุด | 50W |
| B. คุณสมบัติของวัสดุและเครื่องกล | |
| ประเภทเครื่องเชื่อม | SMA-J |
| ขนาด | Φ16*100 มม. |
| น้ําหนัก | 00.03 กิโลกรัม |
| วัสดุราโดม | สายใยแก้ว ((สีขาว) |
| C. สภาพแวดล้อม | |
| อุณหภูมิการทํางาน | - 40 ̊C ~ + 80 ̊C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | - 40 ̊C ~ + 80 ̊C |
| ความเร็วลมระดับ | 36.9m/s |
| การป้องกันแสง | สถานที่ DC |
2ข้อมูลการทดสอบปารามิเตอร์แอนเทนนา - S
2.1 VSWR
![]()
|
ความถี่MHz) |
3700.0 |
3750.0 |
3800.0 |
3850.0 |
3900.0 |
3950.0 |
4000.0 |
4050.0 |
4100.0 |
4150.0 |
4200.0 |
|
กําไร (dBi) |
2.84 |
2.86 |
3.14 |
3.26 |
3.22 |
3.26 |
3.14 |
3.24 |
2.83 |
2.75 |
2.56 |
|
ประสิทธิภาพ (%) |
81.12 |
80.35 |
86.40 |
91.07 |
88.76 |
88.74 |
85.04 |
87.61 |
81.38 |
80.31 |
78.68 |
| 3 มิติ | 2D-ทิศทาง | 2D-สูง | |
| 3700MHz | |||
| 3950MHz | |||
| 4200MHz |