รายละเอียดสินค้า
Place of Origin: China
ชื่อแบรนด์: Leenz
ได้รับการรับรอง: RoHs
Model Number: LZANT-11533-A
เอกสาร: ใบแสดงผลิตภัณฑ์
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
Minimum Order Quantity: 10
Delivery Time: 15 days
Payment Terms: T/T
Supply Ability: 500 per day
ความถี่: |
6250-6750MHz |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
3dBi |
ความต้านทาน: |
50 |
ความถี่: |
6250-6750MHz |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
3dBi |
ความต้านทาน: |
50 |
UWB ช่อง 5 6250-6750M แอนเทนเน่ติดเพดานหัวเห็ดขนาดเล็กทุกทิศทาง
1รายละเอียด
| A. คุณสมบัติไฟฟ้า | |
| ความถี่ | 6250-6750MHz |
| S.W.R. | <= 1.8 |
| อัตราการเพิ่มอานเตนนา | 3dBi |
| การขั้วโลก | สูง |
| ความกว้างของรังสีแนวราบ | 360° |
| ความกว้างของรังสีแนวตั้ง | 42-56° |
| อุปสรรค | 50Ohm |
| พลังงานสูงสุด | 50W |
| B. คุณสมบัติของวัสดุและเครื่องกล | |
| ประเภทเครื่องเชื่อม | เครื่องเชื่อม N-K |
| ขนาด | φ86*40mm |
| วัสดุราโดม | ABS |
| น้ําหนัก | 00.09 กิโลกรัม |
| C. สภาพแวดล้อม | |
| อุณหภูมิการทํางาน | - 40 ̊C ~ + 85 ̊C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | - 40 ̊C ~ + 85 ̊C |
| ปฏิบัติการความชื้น | < 95% |
| ความเร็วลมระดับ |
36.9m/s |
2ข้อมูลการทดสอบปารามิเตอร์แอนเทนนา - S
2.1 VSWR
![]()
2.2 ประสิทธิภาพรวมและผลประโยชน์:
|
ความถี่MHz) |
6200 |
6250 |
6300 |
6350 |
6400 |
6450 |
6500 |
6550 |
6600 |
6650 |
6700 |
6750 |
6800 |
|
กําไร (dBi) |
3.6 |
4.0 |
3.8 |
3.6 |
3.6 |
3.3 |
3.1 |
3.3 |
4.0 |
3.8 |
3.9 |
3.1 |
3.5 |
|
ประสิทธิภาพ (%) |
77.1 |
87.5 |
83.5 |
77.9 |
77.7 |
74.3 |
72.1 |
77.1 |
85.3 |
78.7 |
83.3 |
69.8 |
76.3 |
| ท่าเรือ 1 | 3 มิติ | 2 มิติ-แนวราบ | 2 มิติ - สูง |
| 6250MHz | |||
| 6500MHz | |||
| 6750MHz |