รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Leenz
ได้รับการรับรอง: RoHs
หมายเลขรุ่น: แอลแซนท์-10278-A
เอกสาร: ใบแสดงผลิตภัณฑ์
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10
ราคา: RMB
เวลาการส่งมอบ: 15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 500 ต่อวัน
ความถี่: |
3700-4200MHz |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
10dBi |
ความต้านทาน: |
50 โอห์ม |
ความถี่: |
3700-4200MHz |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
10dBi |
ความต้านทาน: |
50 โอห์ม |
1. ข้อมูลจำเพาะ
| A. คุณลักษณะทางไฟฟ้า | |
| ความถี่ | 3700-4200MHz |
| อิมพีแดนซ์ | 50 โอห์ม |
| S.W.R. | <2.0 |
| อัตราขยายของสายอากาศ | 10dBi |
| ประสิทธิภาพ | ประมาณ 75% |
| โพลาไรเซชัน | เชิงเส้น |
| มุมกระจายคลื่นแนวนอน | 360° |
| มุมกระจายคลื่นแนวตั้ง | 13±2° |
| กำลังสูงสุด | 50W |
| B. คุณลักษณะด้านวัสดุและกลไก | |
| ประเภทขั้วต่อ | N-J |
| ขนาด | Φ20*600mm |
| น้ำหนัก | 0.18Kg |
| วัสดุครอบสายอากาศ | ไฟเบอร์กลาส (สีเทา) |
| C. สภาพแวดล้อม | |
| อุณหภูมิใช้งาน | - 40 °C ~ + 80 °C |
| อุณหภูมิเก็บรักษา | - 40 °C ~ + 80 °C |
| ความเร็วลมที่กำหนด | 36.9m/s |
| การป้องกันฟ้าผ่า | DC Ground |
2. ข้อมูลทดสอบ S Parameter ของสายอากาศ
2.1 VSWR
![]()
|
ความถี่(MHz) |
3700.0 |
3750.0 |
3800.0 |
3850.0 |
3900.0 |
3950.0 |
4000.0 |
4050.0 |
4100.0 |
4150.0 |
4200.0 |
|
อัตราขยาย (dBi) |
8.82 |
9.14 |
9.47 |
9.68 |
9.55 |
9.34 |
8.68 |
8.52 |
8.21 |
8.03 |
7.96 |
|
ประสิทธิภาพ (%) |
73.05 |
74.58 |
75.80 |
79.30 |
77.98 |
79.06 |
74.37 |
80.37 |
78.60 |
74.12 |
71.52 |
| 3D | 2D-แนวนอน | 2D-แนวตั้ง | |
| 3700MHz | |||
| 3900MHz | |||
| 4200MHz |