รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Leenz
ได้รับการรับรอง: RoHs
หมายเลขรุ่น: LZANT-10537-B
เอกสาร: ใบแสดงผลิตภัณฑ์
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10
ราคา: RMB
เวลาการส่งมอบ: 15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 500 ต่อวัน
ความถี่: |
6250-6750MHz |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
10dBi |
ความต้านทาน: |
50 โอห์ม |
ความถี่: |
6250-6750MHz |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
10dBi |
ความต้านทาน: |
50 โอห์ม |
1. ข้อมูลจำเพาะ
| A. คุณลักษณะทางไฟฟ้า | |
| ความถี่ | 6250-6750MHz |
| อิมพีแดนซ์ | 50 โอห์ม |
| S.W.R. | <2.0 |
| อัตราขยายของสายอากาศ | 10dBi |
| ประสิทธิภาพ | ≈60% |
| โพลาไรเซชัน | เชิงเส้น |
| มุมกระจายคลื่นแนวนอน | 360° |
| มุมกระจายคลื่นแนวตั้ง | 8° |
| กำลังสูงสุด | 50W |
| B. คุณลักษณะวัสดุและเชิงกล | |
| ประเภทคอนเนคเตอร์ | N-J |
| ขนาด | Φ20*450มม. |
| น้ำหนัก | 0.32 กก. |
| วัสดุเรโดม | ไฟเบอร์กลาส สีเทา |
| C. สภาพแวดล้อม | |
| อุณหภูมิใช้งาน | - 40 °C ~ + 80 °C |
| อุณหภูมิเก็บรักษา | - 40 °C ~ + 80 °C |
| ความเร็วลมที่กำหนด | 36.9 ม./วินาที |
| การป้องกันฟ้าผ่า | กราวด์ DC |
2. ข้อมูลการทดสอบพารามิเตอร์ S ของสายอากาศ
2.1 VSWR
![]()
|
ความถี่(MHz) |
6250.0 |
6300.0 |
6350.0 |
6400.0 |
6450.0 |
6500.0 |
6550.0 |
6600.0 |
6650.0 |
6700.0 |
6750.0 |
|
อัตราขยาย (dBi) |
8.62 |
9.41 |
9.51 |
10.12 |
9.99 |
10.12 |
10.10 |
10.45 |
10.35 |
10.01 |
9.02 |
|
ประสิทธิภาพ (%) |
58.50 |
62.30 |
57.05 |
61.87 |
59.62 |
61.61 |
60.40 |
62.37 |
59.20 |
59.65 |
54.34 |
| 3 มิติ | 2 มิติ-แนวนอน | 2 มิติ-แนวตั้ง | |
| 6250MHz | |||
| 6500MHz | |||
| 6750MHz |