รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Leenz
ได้รับการรับรอง: RoHs
หมายเลขรุ่น: LZANT-12011-A
เอกสาร: ใบแสดงผลิตภัณฑ์
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10
เวลาการส่งมอบ: 15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 500ต่อวัน
ความถี่: |
1200-1300MHz |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
8dbi |
ความต้านทาน: |
50 |
ความถี่: |
1200-1300MHz |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
8dbi |
ความต้านทาน: |
50 |
1. ข้อมูลจำเพาะ
| A. คุณลักษณะทางไฟฟ้า | |
| ความถี่ | 1200-1300MHz |
| S.W.R. | <= 2.0 |
| อัตราขยายของสายอากาศ | 8dBi |
| โพลาไรเซชัน | v |
| มุมกระจายคลื่นในแนวนอน | 68-73° |
| มุมกระจายคลื่นในแนวตั้ง | 65° |
| F/B | >17dB |
| อิมพีแดนซ์ | 50Ohm |
| กำลังไฟสูงสุด | 50W |
| B. คุณลักษณะวัสดุและเชิงกล | |
| ประเภทขั้วต่อ | N Female connector |
| ขนาด |
210*180*45mm |
| วัสดุครอบสายอากาศ | ABS |
| น้ำหนัก | 0.37Kg |
| C. สภาพแวดล้อม | |
| อุณหภูมิขณะทำงาน | - 40 ˚C ~ + 85 ˚C |
| อุณหภูมิขณะจัดเก็บ | - 40 ˚C ~ + 85 ˚C |
| ความชื้นขณะทำงาน | <95% |
| ความเร็วลมที่กำหนด | 36.9m/s |
2. ข้อมูลทดสอบพารามิเตอร์ S ของสายอากาศ
2.1 VSWR
2.2 ประสิทธิภาพรวมและอัตราขยาย:
|
ความถี่(MHz) |
อัตราขยาย(dBi) |
|
1200 |
8.6 |
|
1210 |
8.7 |
|
1220 |
8.8 |
|
1230 |
8.7 |
|
1240 |
8.7 |
|
1250 |
8.6 |
|
1260 |
8.6 |
|
1270 |
8.4 |
|
1280 |
8.4 |
|
1290 |
8.4 |
|
1300 |
8.0 |
| Port1 | 2D-แนวนอน | 2D-แนวตั้ง | แนวนอนและแนวตั้ง |
| 1200MHz | |||
| 1250MHz | |||
| 1300MHz |