รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Leenz
ได้รับการรับรอง: RoHs
หมายเลขรุ่น: แอลแซนท์-10786-A
เอกสาร: ใบแสดงผลิตภัณฑ์
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10
เวลาการส่งมอบ: 15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 200ต่อวัน
ความถี่: |
1300-1500MHz |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
14dBi |
ความต้านทาน: |
50 |
ความถี่: |
1300-1500MHz |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
14dBi |
ความต้านทาน: |
50 |
1รายละเอียด
| A. คุณสมบัติไฟฟ้า | |
| ความถี่ | 1300-1500MHz |
| S.W.R. | <= 2.0 |
| อัตราการเพิ่มอานเตนนา | 14dBi |
| การขั้วโลก | ± 45° |
| ความกว้างของรังสีแนวราบ | 67-70° |
| ความกว้างของรังสีแนวตั้ง | 19-21° |
| F/B | > 25dB |
| อุปสรรค | 50Ohm |
| พลังงานสูงสุด | 100W |
| B. คุณสมบัติของวัสดุและเครื่องกล | |
| ประเภทเครื่องเชื่อม | เครื่องเชื่อม N-K |
| ขนาด |
550*230*40 มิลลิเมตร |
| วัสดุราโดม | ASA |
| น้ําหนัก | 3.1 กิโลกรัม |
| C. สภาพแวดล้อม | |
| อุณหภูมิการทํางาน | - 40 ̊C ~ + 85 ̊C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | - 40 ̊C ~ + 85 ̊C |
| ปฏิบัติการความชื้น | < 95% |
| ความเร็วลมระดับ | 36.9m/s |
2ข้อมูลการทดสอบปารามิเตอร์แอนเทนนา - S
2.1 VSWR
2.2 ประสิทธิภาพรวมและผลประโยชน์:
|
ความถี่ ((MHz) |
กําไรdBi) |
|
1300 |
14.0 |
|
1325 |
14.2 |
|
1350 |
13.5 |
|
1375 |
13.7 |
|
1400 |
13.5 |
|
1425 |
13.0 |
|
1450 |
12.9 |
|
1475 |
12.8 |
|
1500 |
13.2 |
| ท่าเรือ 1 | 2 มิติแนวราบ | 2 มิติตั้ง | ทิศทางและแนวตั้ง |
| 1300MHz | |||
| 1400MHz | |||
| 1500MHz |