รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Leenz
ได้รับการรับรอง: RoHs
หมายเลขรุ่น: LZANT-12017-A
เอกสาร: ใบแสดงผลิตภัณฑ์
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10
เวลาการส่งมอบ: 15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 500ต่อวัน
ความถี่: |
1525-1630MHz |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
10dBi |
ความต้านทาน: |
50 |
ความถี่: |
1525-1630MHz |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
10dBi |
ความต้านทาน: |
50 |
1รายละเอียด
| A. คุณสมบัติไฟฟ้า | |
| ความถี่ | 1525-1630MHz |
| S.W.R. | <= 2.0 |
| อัตราการเพิ่มอานเตนนา | 10dBi |
| การขั้วโลก | V |
| ความกว้างของรังสีแนวราบ | 70±5° |
| ความกว้างของรังสีแนวตั้ง | 35±5° |
| F/B | > 18dB |
| อุปสรรค | 50Ohm |
| พลังงานสูงสุด | 100W |
| B. คุณสมบัติของวัสดุและเครื่องกล | |
| ประเภทเครื่องเชื่อม | N-K |
| ขนาด |
400*160*80 มิลลิเมตร |
| วัสดุราโดม | PVC |
| น้ําหนัก | 2 กิโลกรัม |
| C. สภาพแวดล้อม | |
| อุณหภูมิการทํางาน | - 40 ̊C ~ + 85 ̊C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | - 40 ̊C ~ + 85 ̊C |
| ปฏิบัติการความชื้น | < 95% |
| ความเร็วลมระดับ | 36.9m/s |
2ข้อมูลการทดสอบปารามิเตอร์แอนเทนนา - S
2.1 VSWR
2.2 ประสิทธิภาพรวมและผลประโยชน์:
|
ความถี่ ((MHz) |
กําไรdBi) |
|
1525 |
9.0 |
|
1530 |
9.1 |
|
1540 |
9.1 |
|
1550 |
9.1 |
|
1560 |
9.2 |
|
1570 |
9.2 |
|
1580 |
9.3 |
|
1590 |
9.5 |
|
1600 |
9.6 |
|
1610 |
9.8 |
|
1620 |
9.9 |
|
1630 |
10.1 |
| ท่าเรือ 1 | 2 มิติแนวราบ | 2 มิติตั้ง | ทิศทางและแนวตั้ง |
| 1525MHz | |||
| 1570MHz | |||
| 1630MHz |