รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Leenz
ได้รับการรับรอง: RoHs
หมายเลขรุ่น: LZANT-11710-A
เอกสาร: ใบแสดงผลิตภัณฑ์
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10
เวลาการส่งมอบ: 15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 500ต่อวัน
ความถี่: |
3800-3900MHz |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
9dBi |
ความต้านทาน: |
50 |
ความถี่: |
3800-3900MHz |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
9dBi |
ความต้านทาน: |
50 |
1. ข้อมูลจำเพาะ
| A. คุณลักษณะทางไฟฟ้า | |
| ความถี่ | 3800-3900MHz |
| S.W.R. | <= 2.0 |
| อัตราขยายของสายอากาศ | 9dBi |
| โพลาไรเซชัน | ±45° |
| มุมยิงคลื่นแนวนอน | 65±5° |
| มุมยิงคลื่นแนวตั้ง | 65±5° |
| F/B | >27dB |
| อิมพีแดนซ์ | 50Ohm |
| กำลังสูงสุด | 50W |
| B. คุณลักษณะด้านวัสดุและกลไก | |
| ประเภทขั้วต่อ | 4*N-K |
| ขนาด |
φ260*260*35mm |
| วัสดุเรโดม | ABS |
| น้ำหนัก | 0.73Kg |
| C. สภาพแวดล้อม | |
| อุณหภูมิการทำงาน | - 40 ˚C ~ + 85 ˚C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | - 40 ˚C ~ + 85 ˚C |
| ความชื้นในการทำงาน | <95% |
| ความเร็วลมที่กำหนด | 36.9m/s |
2. ข้อมูลทดสอบพารามิเตอร์ S ของสายอากาศ
2.1 VSWR
2.2 ประสิทธิภาพรวม & อัตราขยาย:
|
Port 1 |
|
Port 2 |
|
Port 3 |
|
Port 4 |
||||
|
ความถี่(MHz) |
อัตราขยาย(dBi) |
ความถี่(MHz) |
อัตราขยาย(dBi) |
ความถี่(MHz) |
อัตราขยาย(dBi) |
ความถี่(MHz) |
อัตราขยาย(dBi) |
|||
|
3800 |
9.4 |
3800 |
9.6 |
3800 |
9.6 |
3800 |
9.3 |
|||
|
3810 |
9.3 |
3810 |
9.4 |
3810 |
9.6 |
3810 |
9.1 |
|||
|
3820 |
9.3 |
3820 |
9.3 |
3820 |
9.4 |
3820 |
9.2 |
|||
|
3830 |
9.5 |
3830 |
9.7 |
3830 |
9.7 |
3830 |
9.4 |
|||
|
3840 |
9.6 |
3840 |
9.7 |
3840 |
9.9 |
3840 |
9.5 |
|||
|
3850 |
9.3 |
3850 |
9.7 |
3850 |
9.7 |
3850 |
9.3 |
|||
|
3860 |
9.4 |
3860 |
9.8 |
3860 |
9.8 |
3860 |
9.4 |
|||
|
3870 |
9.4 |
3870 |
9.8 |
3870 |
9.9 |
3870 |
9.3 |
|||
|
3880 |
9.3 |
3880 |
9.8 |
3880 |
9.8 |
3880 |
9.2 |
|||
|
3890 |
9.5 |
3890 |
9.9 |
3890 |
9.9 |
3890 |
9.4 |
|||
|
3900 |
9.4 |
3900 |
9.8 |
3900 |
9.9 |
3900 |
9.3 |
|||
| Port1 | 2D-แนวนอน | 2D-แนวตั้ง | แนวนอน & แนวตั้ง |
| 3800MHz | |||
| 3850MHz | |||
| 3900MHz |
| Port2 | 2D-แนวนอน | 2D-แนวตั้ง | แนวนอน & แนวตั้ง |
| 3800MHz | |||
| 3850MHz | |||
| 3900MHz |
| Port3 | 2D-แนวนอน | 2D-แนวตั้ง | แนวนอน & แนวตั้ง |
| 3800MHz | |||
| 3850MHz | |||
| 3900MHz |
| Port4 | 2D-แนวนอน | 2D-แนวตั้ง | แนวนอน & แนวตั้ง |
| 3800MHz | |||
| 3850MHz | |||
| 3900MHz |