รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Leenz
ได้รับการรับรอง: RoHs
หมายเลขรุ่น: แอลแซนท์-12008-A
เอกสาร: ใบแสดงผลิตภัณฑ์
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10
เวลาการส่งมอบ: 15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 500ต่อวัน
ความถี่: |
2700-2900MHz |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
15dBi |
ความต้านทาน: |
50 |
ความถี่: |
2700-2900MHz |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
15dBi |
ความต้านทาน: |
50 |
1รายละเอียด
| A. คุณสมบัติไฟฟ้า | |
| ความถี่ | 2700-2900MHz |
| S.W.R. | <= 2.0 |
| อัตราการเพิ่มอานเตนนา | 15dBi |
| การขั้วโลก | ± 45° |
| ความกว้างของรังสีแนวราบ | 22±2° |
| ความกว้างของรังสีแนวตั้ง | 22±2° |
| F/B | > 25dB |
| อุปสรรค | 50Ohm |
| พลังงานสูงสุด | 50W |
| B. คุณสมบัติของวัสดุและเครื่องกล | |
| ประเภทเครื่องเชื่อม | 2*N-K |
| ขนาด |
φ390*390*50 มิลลิเมตร |
| วัสดุราโดม | ABS |
| น้ําหนัก | 2.1 กิโลกรัม |
| C. สภาพแวดล้อม | |
| อุณหภูมิการทํางาน | - 40 ̊C ~ + 85 ̊C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | - 40 ̊C ~ + 85 ̊C |
| ปฏิบัติการความชื้น | < 95% |
| ความเร็วลมระดับ | 36.9m/s |
2ข้อมูลการทดสอบปารามิเตอร์แอนเทนนา - S
2.1 VSWR
2.2 ประสิทธิภาพรวมและผลประโยชน์:
|
โพrt 1(H) |
|
โพrt 2(V) |
||
|
ความถี่ ((MHz) |
กําไรdBi) |
ความถี่ ((MHz) |
กําไรdBi) |
|
|
2700 |
15.4 |
2700 |
15.7 |
|
|
2725 |
15.5 |
2725 |
15.8 |
|
|
2750 |
15.1 |
2750 |
15.7 |
|
|
2775 |
15.2 |
2775 |
15.7 |
|
|
2800 |
15.0 |
2800 |
15.4 |
|
|
2825 |
15.0 |
2825 |
15.6 |
|
|
2850 |
15.1 |
2850 |
15.7 |
|
|
2875 |
15.0 |
2875 |
15.6 |
|
|
2900 |
15.0 |
2900 |
15.2 |
|
| ท่าเรือ 1 | 2 มิติแนวราบ | 2 มิติตั้ง | ทิศทางและแนวตั้ง |
| 2700MHz | |||
| 2800MHz | |||
| 2900MHz |
| ท่าเรือ2 | 2 มิติแนวราบ | 2 มิติตั้ง | ทิศทางและแนวตั้ง |
| 3800MHz | |||
| 3850MHz | |||
| 3900MHz |
| ท่าเรือ 3 | 2 มิติแนวราบ | 2 มิติตั้ง | ทิศทางและแนวตั้ง |
| 3800MHz | |||
| 3850MHz | |||
| 3900MHz |
| ท่าเรือ 4 | 2 มิติแนวราบ | 2 มิติตั้ง | ทิศทางและแนวตั้ง |
| 3800MHz | |||
| 3850MHz | |||
| 3900MHz |