รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Leenz
ได้รับการรับรอง: RoHs
หมายเลขรุ่น: LZANT-11847-A
เอกสาร: ใบแสดงผลิตภัณฑ์
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10
เวลาการส่งมอบ: 15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 500ต่อวัน
ความถี่: |
1300-1500MHz |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
8dbi |
ความต้านทาน: |
50 |
ความถี่: |
1300-1500MHz |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
8dbi |
ความต้านทาน: |
50 |
1. ข้อมูลจำเพาะ
| A. คุณลักษณะทางไฟฟ้า | |
| ความถี่ | 1300-1500MHz |
| S.W.R. | <= 2.0 |
| อัตราขยายของสายอากาศ | 8dBi |
| โพลาไรเซชัน | V |
| มุมกระจายคลื่นในแนวนอน | 60±10° |
| มุมกระจายคลื่นในแนวตั้ง | 60±10° |
| F/B | >18dB |
| อิมพีแดนซ์ | 50Ohm |
| กำลังไฟสูงสุด | 50W |
| B. คุณลักษณะวัสดุและเชิงกล | |
| ประเภทคอนเนคเตอร์ | RG58U L=100CM, SMA-J |
| ขนาด |
210*180*45mm |
| วัสดุครอบสายอากาศ | ABS |
| น้ำหนัก | 0.4Kg |
| C. สภาพแวดล้อม | |
| อุณหภูมิขณะทำงาน | - 40 ˚C ~ + 85 ˚C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | - 40 ˚C ~ + 85 ˚C |
| ความชื้นขณะทำงาน | <95% |
| ความเร็วลมที่กำหนด | 36.9m/s |
2. สายอากาศ - ข้อมูลทดสอบพารามิเตอร์ S
2.1 VSWR
2.2 ประสิทธิภาพรวม & อัตราขยาย:
|
ความถี่(MHz) |
อัตราขยาย(dBi) |
|
1300 |
7.9 |
|
1325 |
8.2 |
|
1350 |
8.2 |
|
1375 |
8.3 |
|
1400 |
8.5 |
|
1425 |
8.1 |
|
1450 |
7.9 |
|
1475 |
7.8 |
|
1500 |
7.8 |
| พอร์ต1 | 2D-แนวนอน | 2D-แนวตั้ง | แนวนอนและแนวตั้ง |
| 1300MHz | |||
| 1400MHz | |||
| 1500MHz |