รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Leenz
ได้รับการรับรอง: RoHs
หมายเลขรุ่น: LZANT-11120-A
เอกสาร: ใบแสดงผลิตภัณฑ์
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10
เวลาการส่งมอบ: 15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T
สามารถในการผลิต: 5k ต่อวัน
ความถี่: |
1561/1575MHz |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
4dBi |
ความต้านทาน: |
50 |
ความถี่: |
1561/1575MHz |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
4dBi |
ความต้านทาน: |
50 |
เสาอากาศ Beidou GPS 1561-1575M 4dBi แบบสองโหมด ไร้สาย ทิศทาง
1. ข้อมูลจำเพาะ
| A. คุณลักษณะทางไฟฟ้า | |
| ความถี่ | 1561-1575MHz |
| S.W.R. | <= 2.0 |
| อัตราขยายของเสาอากาศ | 4dBi |
| โพลาไรเซชัน | RHCP |
| มุมกระจายคลื่นแนวนอน | 360° |
| มุมกระจายคลื่นแนวตั้ง | 100±10° |
| F/B | >27dB |
| อิมพีแดนซ์ | 50Ohm |
| กำลังไฟสูงสุด | 50W |
| B. คุณลักษณะด้านวัสดุและกลไก | |
| ประเภทคอนเนคเตอร์ | N Female connector |
| ขนาด |
φ86*40mm |
| วัสดุครอบเสาอากาศ | ABS |
| น้ำหนัก | 0.1Kg |
| C. สภาพแวดล้อม | |
| อุณหภูมิขณะทำงาน | - 40 ˚C ~ + 85 ˚C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | - 40 ˚C ~ + 85 ˚C |
| ความชื้นขณะทำงาน | <95% |
| ความเร็วลมที่กำหนด | 36.9m/s |
2. ข้อมูลทดสอบพารามิเตอร์ S ของเสาอากาศ
2.1 VSWR
2.2 ประสิทธิภาพรวม & อัตราขยาย:
| ความถี่(MHz) | อัตราขยาย(dBi) | ประสิทธิภาพ(%) |
| 1561 | 3.7 | 66.1 |
| 1562 | 3.7 | 65.8 |
| 1563 | 3.6 | 65.4 |
| 1564 | 3.5 | 64.8 |
| 1565 | 3.4 | 64.1 |
| 1566 | 3.4 | 63.6 |
| 1570 | 3.1 | 62.3 |
| 1571 | 3.2 | 63.5 |
| 1572 | 3.2 | 64.9 |
| 1573 | 3.3 | 66.2 |
| 1574 | 3.4 | 67.0 |
| 1575 | 3.4 | 67.2 |
| Port1 | 3D | 2D-แนวนอน | 2D-แนวตั้ง |
| 1561MHz | |||
| 1570MHz | |||
| 1575MHz |