รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Leenz
ได้รับการรับรอง: RoHs
หมายเลขรุ่น: LZANT-1718D18D-V
เอกสาร: ใบแสดงผลิตภัณฑ์
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 5
เวลาการส่งมอบ: 15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 200 ต่อวัน
ความถี่: |
1710-1880MHz |
VSWR: |
<1.5 |
กำไรสูงสุด: |
18dBi |
ความต้านทาน: |
50 |
ความถี่: |
1710-1880MHz |
VSWR: |
<1.5 |
กำไรสูงสุด: |
18dBi |
ความต้านทาน: |
50 |
1รายละเอียด
| A. คุณสมบัติไฟฟ้า | |
| ความถี่ | 1710-1880MHz |
| S.W.R. | <= 1.5 |
| อัตราการเพิ่มอานเตนนา | 18dBi |
| การขั้วโลก | สูง |
| ความกว้างของรังสีแนวราบ | 35±5° |
| ความกว้างของรังสีแนวตั้ง | 10±3° |
| F/B | > 24dB |
| อุปสรรค | 50Ohm |
| พลังงานสูงสุด | 50W |
| B. คุณสมบัติของวัสดุและเครื่องกล | |
| ประเภทเครื่องเชื่อม | N เครื่องเชื่อมสตรี |
| ขนาด | 900*280*80 มิลลิเมตร |
| วัสดุราโดม | PVC (สีเทา) |
| น้ําหนัก | 7.5 กิโลกรัม |
| C. สภาพแวดล้อม | |
| อุณหภูมิการทํางาน | - 40 ̊C ~ + 85 ̊C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | - 40 ̊C ~ + 85 ̊C |
| ปฏิบัติการความชื้น | < 95% |
| ความเร็วลมระดับ | 36.9m/s |
2ข้อมูลการทดสอบปารามิเตอร์แอนเทนนา - S
2.1 VSWR
![]()
2.2 ประสิทธิภาพรวมและผลประโยชน์:
|
ความถี่ ((MHz) |
กําไรdBi) |
|
1710 |
17.8 |
|
1720 |
17.9 |
|
1730 |
18.3 |
|
1740 |
18.3 |
|
1750 |
18.4 |
|
1760 |
18.7 |
|
1770 |
18.2 |
|
1780 |
18.7 |
|
1790 |
18.7 |
|
1800 |
18.7 |
|
1810 |
18.9 |
|
1820 |
18.9 |
|
1830 |
18.9 |
|
1840 |
19.0 |
|
1850 |
18.9 |
|
1860 |
19.0 |
|
1870 |
19.2 |
|
1880 |
19.3 |
| ท่าเรือ 1 | 2 มิติ-แนวราบ | 2 มิติตั้ง | ทิศทางและแนวตั้ง |
| 1710MHz | |||
| 1800MHz | |||
| 1880MHz |