รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Leenz
ได้รับการรับรอง: RoHs
หมายเลขรุ่น: แอลแซนท์-11093-A
เอกสาร: ใบแสดงผลิตภัณฑ์
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2
เวลาการส่งมอบ: 15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 500 ต่อวัน
ความถี่: |
703-803MHz |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
9dBi |
ความต้านทาน: |
50 |
ความถี่: |
703-803MHz |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
9dBi |
ความต้านทาน: |
50 |
เสาอากาศแบบทิศทางแบบสองโพลาไรเซชัน 2*N-K 703-803M 700M 800M 9dbi สำหรับเสาอากาศสถานีฐาน
1. ข้อมูลจำเพาะ
| A. คุณสมบัติทางไฟฟ้า | |
| ความถี่ | 703-803MHz |
| S.W.R. | <= 2.0 |
| อัตราขยายเสาอากาศ | 9dBi |
| โพลาไรเซชัน | ±45° |
| มุมลำแสงแนวนอน | 80±10° |
| มุมลำแสงแนวตั้ง | 40±10° |
| F/B | >20dB |
| อิมพีแดนซ์ | 50Ohm |
| กำลังไฟสูงสุด | 100W |
| B. คุณสมบัติวัสดุและกลไก | |
| ประเภทขั้วต่อ | 2*N-K |
| ขนาด | 450*280*125mm |
| วัสดุครอบเสาอากาศ | UPVC |
| น้ำหนัก | 4.5Kg |
| C. สภาพแวดล้อม | |
| อุณหภูมิการทำงาน | - 40 ˚C ~ + 85 ˚C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | - 40 ˚C ~ + 85 ˚C |
| ความชื้นในการทำงาน | <95% |
| ความเร็วลมที่กำหนด | 36.9m/s |
2. ข้อมูลทดสอบพารามิเตอร์ S ของเสาอากาศ
2.1 VSWR
2.2 ประสิทธิภาพรวมและอัตราขยาย:
|
Port 1 +45° |
|
Port 2 -45° |
||
|
ความถี่(MHz) |
อัตราขยาย(dBi) |
ความถี่(MHz) |
อัตราขยาย(dBi) |
|
|
703 |
7.8 |
703 |
8.3 |
|
|
710 |
7.8 |
710 |
8.2 |
|
|
720 |
7.9 |
720 |
8.2 |
|
|
730 |
8.1 |
730 |
8.4 |
|
|
740 |
8.5 |
740 |
8.5 |
|
|
750 |
8.7 |
750 |
8.6 |
|
|
760 |
9.0 |
760 |
8.8 |
|
|
770 |
9.3 |
770 |
9.0 |
|
|
780 |
9.5 |
780 |
9.2 |
|
|
790 |
9.4 |
790 |
9.2 |
|
|
800 |
9.4 |
800 |
9.3 |
|
|
803 |
9.2 |
803 |
9.1 |
|
| Port1 | 2D-แนวนอน | 2D-แนวตั้ง | แนวนอนและแนวตั้ง |
| 703MHz | |||
| 750MHz | |||
| 803MHz |
| Port2 | 2D-แนวนอน | 2D-แนวตั้ง | แนวนอนและแนวตั้ง |
| 703MHz | |||
| 750MHz | |||
| 803MHz |