รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Leenz
ได้รับการรับรอง: RoHs
หมายเลขรุ่น: แอลแซนท์-11653-A
เอกสาร: ใบแสดงผลิตภัณฑ์
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10
เวลาการส่งมอบ: 15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 500 ต่อวัน
ความถี่: |
1150-1650MHz |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
10dBi |
ความต้านทาน: |
50 |
ความถี่: |
1150-1650MHz |
VSWR: |
<2.0 |
กำไรสูงสุด: |
10dBi |
ความต้านทาน: |
50 |
1รายละเอียด
| A. คุณสมบัติไฟฟ้า | |
| ความถี่ | 1561-1575MHz |
| S.W.R. | <= 2.0 |
| อัตราการเพิ่มอานเตนนา | 10dBi |
| การขั้วโลก | v |
| ความกว้างของรังสีแนวราบ | 37-60° |
| ความกว้างของรังสีแนวตั้ง | 37-60° |
| F/B | >20dB |
| อุปสรรค | 50Ohm |
| พลังงานสูงสุด | 50W |
| B. คุณสมบัติของวัสดุและเครื่องกล | |
| ประเภทเครื่องเชื่อม | N เครื่องเชื่อมสตรี |
| ขนาด |
256*256*40 มิลลิเมตร |
| วัสดุราโดม | ABS |
| น้ําหนัก | 00.6 กิโลกรัม |
| C. สภาพแวดล้อม | |
| อุณหภูมิการทํางาน | - 40 ̊C ~ + 85 ̊C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | - 40 ̊C ~ + 85 ̊C |
| ปฏิบัติการความชื้น | < 95% |
| ความเร็วลมระดับ | 36.9m/s |
2ข้อมูลการทดสอบปารามิเตอร์แอนเทนนา - S
2.1 VSWR
2.2 ประสิทธิภาพรวมและผลประโยชน์:
|
ความถี่ ((MHz) |
กําไรdBi) |
|
1150 |
7.6 |
|
1200 |
6.5 |
|
1250 |
7.4 |
|
1300 |
7.7 |
|
1350 |
8.1 |
|
1400 |
9.8 |
|
1450 |
10.0 |
|
1500 |
9.8 |
|
1550 |
9.7 |
|
1600 |
9.5 |
|
1650 |
10.1 |
| ท่าเรือ 1 | 2 มิติแนวราบ | 2 มิติตั้ง | ทิศทางและแนวตั้ง |
| 1150MHz | |||
| 1400MHz | |||
| 1650MHz |